วันที่ 19 เมษายน 2567 เวลา 10.45 น. ดร.วิชาญ เกษเพชร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาน่าน เขต 1 พร้อมบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา จัดพิธีรดน้ำดำหัวผู้อาวุโส สรงน้ำพระพุทธรูป สรงน้ำศาลพระภูมิเจ้าที่ สืบสานประเพณีสงกรานต์ ปี 2567
พิธีรดน้ำดำหัวผู้อาวุโส สรงน้ำพระพุทธรูป สรงน้ำศาลพระภูมิเจ้าที่ สืบสานประเพณีสงกรานต์ ปี 2567
![](https://www.ednan1.go.th/wp-content/uploads/2024/04/43-12-752x440.jpg)